ทีมชาย
สาย F
คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบแรก
|
09:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย D
คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบแรก
|
09:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย D
คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบแรก
|
10:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
|
รอบแรก
|
10:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 13
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
|
รอบแรก
|
11:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
vs
มหาวิทยาลัยมหิดล
|
รอบแรก
|
11:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
|
รอบแรก
|
12:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยนครพนม
vs
สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
|
รอบแรก
|
12:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs
มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
รอบแรก
|
13:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย C
คู่ที่ 10
สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
|
รอบแรก
|
13:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
|
รอบแรก
|
14:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบแรก
|
14:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
vs
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
15:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย E
คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบแรก
|
15:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
|
รอบแรก
|
16:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|