Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
ผลการแข่งขันย้อนหลัง
ขุนเลเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา จักรยานเพื่อสุขภาพ
จักรยานเสือหมอบ บุคคลชาย อายุ 40 - 49 ปี รอบชิงชนะเลิศ
วันที่
26 พฤษภาคม 2562
เวลา
11:00 น.
สนาม
สนามแข่งขันบริเวณรอบบึงขุนทะเล
No.
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
26
A3-29
ณัฐพล คุ้มใหญ่โต
มหาวิทยาลัยพะเยา
Gold
6
A3-7
ศิธภพ เชียงบุญ
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Silver
28
A3-31
ธนะโชค สันต์สวัสดิ์
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
Bronze
17
A3-20
ประจันบาน อ่อนสนิท
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
18
A3-21
อภิชาติ ธรรมแสง
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
34
A3-41
เจษฎา พรหมเกษ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
31
A3-37
อิทธิพล โพธิพันธุ์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
7
A3-8
อภิโรจน์ เหล็กยอง
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
4
A3-5
โสฬส จิวานุวงศ์
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
19
A3-22
อิทธิพงศ์ พันธ์นิกุล
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
32
A3-38
เทียมเมฆ ไชยคง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
10
A3-13
นิคม อิศรางกูร ณ อยุธยา
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช
13
A3-16
จิระพันธ์ุ เนื่องจากนิล
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
14
A3-17
ศรายุทธ อับดุลเราะห์มาน
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
15
A3-18
สัญญา คงทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
33
A3-40
ณัฐพงษ์ ศรีสุภะ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
35
A3-42
พรชัย ดำโสภี
ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
36
A3-43
พินิจ แก้วอุดมวัชระ
ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
24
A3-27
พีระพงษ์ ฉิมวิลัยทรัพย์
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
25
A3-28
วินัย กิจรักษ์
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
8
A3-9
กฤษณะ ประชุมชน
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
9
A3-12
ประทีป เอื้อนมงคล
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
22
A3-25
สหลาภ หอมวุฒิวงศ์
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
23
A3-26
เศกสรร คุณโพธิ์
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
29
A3-34
กมล สังข์ทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
30
A3-36
พรพนม คำมุงคุณ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
5
A3-6
นพดล คำป้อ
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
27
A3-30
สมทบ เหล็กสิงห์
มหาวิทยาลัยพะเยา
1
A3-1
นิวัฒน์ พงษ์ทอง
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
20
A3-23
นิกร กาเจริญ
มหาวิทยาลัยบูรพา
21
A3-24
ศิริศักดิ์ จึงถาวรรณ
มหาวิทยาลัยบูรพา
2
A3.3
กิตติศักดิ์ อิ่มสุด
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
3
A3-4
วรพงษ์ คะมะโน
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
16
A3-19
ณัฐชนม์ แสงพฤกษ์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
11
A3-14
กิตติ ชัยเทพ
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
12
A3-15
กิติชัย มหาวรรณ์
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
DNS
-
DNF
-
ออกจากการแข่งก่อนจบการแข่งขัน