ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
vs
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบแรก
|
09:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
|
รอบแรก
|
10:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
|
รอบแรก
|
10:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยบูรพา
vs
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
|
รอบแรก
|
11:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
vs
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
|
รอบแรก
|
11:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
|
รอบแรก
|
12:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
vs
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
12:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยศิลปากร
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
|
รอบสอง
|
13:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบสอง
|
13:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
|
รอบสอง
|
14:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายบน
คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
|
รอบสอง
|
14:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs
มหาวิทยาลัยบูรพา
|
รอบสอง
|
15:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
vs
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
|
รอบสอง
|
15:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
|
รอบสอง
|
16:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว อาวุโส ชาย
สายล่าง
คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
|
รอบสอง
|
16:00 |
ยิมเนเซียม 1 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
รวม เซปักตะกร้อ 16 รายการ |