ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
|
รอบแรก
|
09:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs
มหาวิทยาลัยทักษิณ
|
รอบแรก
|
09:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
|
รอบแรก
|
10:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
|
รอบแรก
|
10:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยพะเยา
|
รอบแรก
|
11:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย C
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
|
รอบแรก
|
11:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย D
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบแรก
|
12:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
|
รอบแรก
|
12:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย E
คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
|
รอบแรก
|
13:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย D
คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบแรก
|
13:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs
สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
|
รอบแรก
|
14:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย F
คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
|
รอบแรก
|
14:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 7
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
|
รอบแรก
|
15:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยนครพนม
vs
มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
รอบแรก
|
15:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
|
รอบแรก
|
16:00 |
ยิมเนเซียม 2 มรภ.สฏ. |
|
|
Official
|
|