Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
ผลการแข่งขันย้อนหลัง
ขุนเลเกมส์
รายการ จักรยานเพื่อสุขภาพ
จักรยานเสือหมอบ บุคคลชาย อายุ 30 - 39 ปี รอบชิงชนะเลิศ
วันที่ 26 พฤษภาคม 2562 เวลา 11:20 น.
สนาม สนามแข่งขันบริเวณรอบบึงขุนทะเล
StartList
ลำดับ
นักกีฬา
สังกัด
1
A2-1
วิศิษฐ์ บัตรพันธนะ
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
2
A2-2
ศราวุธ ปันใจ
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
3
A2-3
สมบูรณ์ แย่งคุณเชาว์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
4
A2-4
ทัศนัย ชัยเพ็ชร
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
5
A2-5
พลกฤต พุดกลัด
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
6
A2-6
รณรงค์ เทียมทินกฤต
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
7
A2-7
เถลิงเกียรติ ตันใจ
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
8
A2-8
ทินกร ใจมา
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
9
A2-9
ธนากรณ์ ทำการดี
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
10
A2-10
เสรี วาลี
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
11
A2-11
ชาตรี คำเอก
มหาวิทยาลัยศิลปากร
12
A2-12
สุบดินทร์ ชูพรม
มหาวิทยาลัยศิลปากร
13
A2-14
สิทธิศักดิ์ จันทรัตน์
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
14
A2-15
เบญจศีล นุตตะละ
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
15
A2-16
พชร ธนเวสารัชกุล
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
16
A2-13
เฉลิมชนม์ ก่อสกุลใหม่
มหาวิทยาลัยศิลปากร
17
A2-17
จิรายุ ชมภูนุช
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
18
A2-18
อาทิตย์ พรมผา
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
19
A2-19
ทรงวุฒิ ภัทรไชยกร
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
20
A2-20
ดาวุฒิ กาลาเอส
มหาวิทยาลัยบูรพา
21
A2-21
ธนัฏฏ์ปกรณ์ ไตรพิพัมศ์
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
22
A2-22
ปัญญา จีระฉัตร
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
23
A2-23
พงศธร ทิพย์โกมล
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
24
A2-24
ณัฐวุุฒิ เนื่องอุทัย
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
25
A2-24
ธนชัย คำสมาน
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
26
A2-27
ดนัย คำสุก
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
27
A2-27
กานต์ โสภณรณฤทธิ์
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
28
A2-28
ถิรนันท์ คุณาธรรม
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
29
A2-29
เอกศิษฎ์ เสาร์ฝั้น
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
30
A2-30
นฤบวร ภิรมย์พลัด
มหาวิทยาลัยพะเยา
31
A2-31
ปฐมพงศ์ บุญมา
มหาวิทยาลัยพะเยา
32
A2-32
ปวิช ไชยบาล
มหาวิทยาลัยพะเยา
33
A2-33
ตรีฤกษ์ เพชรมนต์
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
34
A2-34
อนุรักษ์ ตรีเพ็ชร
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
35
A2-35
กิตติพัฒน์ บัวเล็ก
มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา
36
A2-37
กีรติ อินทฤกษ์
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
37
A2-38
ธนกฤต จันทร์ช่วง
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
38
A2-39
นิธิ ลอยชูศักดิ์
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
40
A2-42
อาซีด ทิ้งปากถ้ำ
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
41
A2-43
อิสริช พงษ์ธนู
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
42
A2-44
นฤนาท ไม้แก้ว
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
43
A2-45
นิสันติ ศิลประเสริฐ
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
44
A2-46
ปรัชญา มุขดา
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
45
A2-47
ปราโมทย์ ตงฉิน
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
46
A2-48
วันรัต รื่นบุญ
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
47
A2-50
ไพศาล สุขสม สุขสม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
48
A2-51
อรุณ สุขแก้ว
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
49
A2-52
เอกลักษณ์ สุริยา
ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์