รายงานสรุปผลการแข่งขัน
กีฬาบุคลากรสำนักงานคณะกรรมการอุดมศึกษา ครั้งที่ 38
ขุนเลเกมส์
รายการ
ฟุตซอล ทีมชาย รอบแรก สาย F คู่ที่ 29
วันที่
25 พฤษภาคม 2562
เวลา
18:00 น.
สนาม
สนาม 2 โรงยิมเนเซียม มอ.สุราษฎร์ธานี
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
1
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
-
1
-
-
1
-
ครึ่งหลัง
สุทัศน์ กำมณี 31'
ใบเหลือง
สันติพงษ์ ลาภประโยชน์ 26'
Remark :
12
อานนท์ พินิจอักษร
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
5
สุทัศน์ กำมณี
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
4
วรพล จันทร์คง
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
9
ณรงค์เดช รัตนานนท์เสถียร
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
18
อรรถพล ยรรยงเสวี
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
พาที เกศธนากร
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
10
ณรงค์ พันธุ์คง
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
7
พรชัย คงอยู่
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
6
วินัย ชัยเฉลียว
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ศิวะรัฐ คำนุ
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
11
สันติพงษ์ ลาภประโยชน์
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
14
ธิติพงศ์ สุกใส
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
13
ทวิช กุลวงษ์
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
1
3
-
-
1
-
ครึ่งแรก
ธีระนิตย์ นามกุณี 2'
ครึ่งหลัง
วีระศักดิ์ นามมา 39'
เมธี ประสมทรัพย์ 22'
ธีระนิตย์ นามกุณี 33'
ใบเหลือง
ธีระนิตย์ นามกุณี 15'
Remark :
จุมภฏ อินทรนัฏ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
18
เฉลิมเกียรติ แก้วคุ้ม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
10
ยงยุทธ ดอนแนไพร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
9
ปฐมพัฒน์ สุภา
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
21
สุรชัย จอกโคกกรวด
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
5
เสน่ห์ ประชากลาง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
11
เมธี ประสมทรัพย์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
7
ยุทธนา กระจายกลาง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
22
อุทิศ ใจหาญ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
14
อาคม กลมเกลี้ยง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
8
วีระศักดิ์ นามมา
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
15
ณัฐวุฒิ แก้วพิทูลย์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
17
ธีระนิตย์ นามกุณี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
ผู้เล่นตัวจริง
ผู้เล่นตัวสำรอง
กัปตันทีม
Remark :
a.e.t.
-
After extra time
PSO
-
Penalty shoot-out
GK
-
Goalkeeper
N
-
Not eligible to play
I
-
Injured
A
-
Not present
nn-
-
Time when player substituted out
nn+
-
Time when player substituted in
+
-
Additional time (period follows)
Y
-
Yellow Card
R
-
Red Card
ชนะ Bye
-
ชนะ Bye